1. clip sex

[300k] Thu Thủy Gái Dâm Đãng Vú Khủng Làm Điên Đảo, 69 Tư Thế Thoải Mái Lựa Chọn !

Discussion in 'Gái Gọi Sài Gòn' started by laobo84, Mar 25, 2017.

1. laobo84

laobo84 New Member

Tình cờ được em Thần dâm này, hôm này đc cái hẹn với em nó vừa check xong phê quá về chưa nổi lun @@
    E này tập gym nét body thì khỏi chê ui,hình ảnh thật 100%, không chỉnh
    sủa. Người với hinh như nhau nha các bác.Mong thi fuck đóng vô rất phê
    các bác cẩn thất coi chưng không quá 3 phút la auto nhá, ngực săn chác do tập gym nhieu
    3 vong khá ngon. thổi kèn rất điêu luyện.. thích hop cho các bác đông dâm
    Khuôn mặt: xinh xắn vô cùng, cute dễ thương nhìn rất đáng yêu ngon
    làm tinh rất là khỏe,rất là dâm nha, ở ngoài e nó nhin hơn trong hình, hình ảnh không photoshop. hình thật ảnh thật 100%
    Đánh giá chung:
    mặt: mãn teen nhưng cũng k đến nỗi mb 6đ
    v1: 8đ hàng thật 100% xem hình bên box sẽ rõ
    v2: 7đ có chút lipit
    v3: 9đ luôn mình thích nhất chỗ này dogyy phạch phạch vỗ mông bạch bạch phê lòi luôn
    sv: cũng bt thôi, chịu hợp tác, nghe lời, biết cách nói chuyện nhưng ít nói lắm vô là chiến luôn, k wc nhé, bị cái bj tầm 5p là tròng bao vô nhưng mình nói e bj thêm tí e cũng chiều +1đ k hối thúc t.gian nhé. khi về e còn chúc mình ngủ ngon
    nchung là với phân khúc 31s thì e này quá ổn, đừng đòi hỏi nhiều tội nghiệp mấy ẻm
    một buổi tối ngọt trym!
    mình k pr j nhé, chỉ là có sở thích làm chuột thí nghiệm r report cho ae thôi. vẫn còn giữ tn của e, chấp nhận banned vô thời hạn nếu có dấu hiệu pr trá hình. sẽ rp thêm 2 e nữa trong 1 ngày k xa.
    chào các đồng dâm!

Thông tin em nó:

Biệt danh: Thu Thuỷ
    sinh năm: 1992

SĐT:01657.062.443

Pass: Bạn A gaixx.net

Khu vực: Đường Cây Trâm - Gò vấp

Giá xã giao: 300K/shot

View attachment 1 View attachment 2 View attachment 3 View attachment 4 View attachment 5 View attachment 6 View attachment 7 View attachment 8 View attachment 9 View attachment 10

Share This Page